Kayayyaki

 • Kayan kwalliyar kofi mai cike da hatimi mai ɗaukar nauyi

  Kayan kwalliyar kofi mai cike da hatimi mai ɗaukar nauyi

  An fassara sunan capsule na kofi gaba ɗaya daga sunan Ingilishi.Ma'anar capsule a Turanci shine capsule.Ko da yake abin sha ne, amma yana da suna kamar magani.Duk da haka, sunan yana nuna a sarari halaye na kofi capsules, wanda, kamar magani capsules, kuma dauke da foda abubuwa a cikin colloidal marufi.Amfanin capsules na kofi shine cewa saboda rubutun bangon capsule yana da wuyar gaske, yana iya kula da samfurin da kyau a yanayin zafi mai zafi, don haka za'a iya allurar tururin ruwa mai ƙarfi a cikin capsule, ta yadda kofi zai iya haɗewa gaba ɗaya a ƙarƙashin aikin. na matsin lamba.Ƙarfin espresso, wanda zai iya tabbatar da ƙanshin kofi.Babban nau'ikan capsules na kofi sune: Nespresso daga Nestle, TASSIMO daga JDE, K-cup, Oro daga Italiya (Owo, Lavazza, Monodor, ecaffe daga Gaggia da Allcream daga Koriya), da sauransu.
 • na'ura mai ɗaukar nauyi sikelin jaka

  na'ura mai ɗaukar nauyi sikelin jaka

  Ana amfani da haɓakar haɓakawa da tattarawa na layin taro a cikin cikawa (cika), injin rufewa da coding samfuran (jakunkuna, kwalabe) a cikin abinci, magani, sinadarai na yau da kullun, kayan aiki, hasken wuta, kayan daki da sauran masana'antu.
  Yawanci sun haɗa da: na'ura mai cika ruwa (manna), injin marufi na matashin kai, injin marufi a kwance, injin marufi a tsaye, injin fakitin foda, injin marufi na atomatik, injin marufi ta atomatik don samfuran daskararre, da sauransu.
  A lokacin aiwatar da marufi na injin marufi na tsaye, ana ciyar da kayan ta hanyar shimfidawa da na'urar ciyarwa.Fim ɗin filastik an kafa shi a cikin sifa ta silinda ta cikin silinda na fim, kuma an rufe gefen da na'urar rufe zafi mai tsayi.Daidaitaccen na'urar gano wutar lantarki yana yanke tsayi da matsayi na marufi.
 • Candy gummy cakulan auna cika kayan tattara kaya

  Candy gummy cakulan auna cika kayan tattara kaya

  Alawa mai laushi (gummy) wani nau'i ne na alewa mai laushi, na roba da tauri.An fi hada da albarkatun kasa irin su gelatin da syrup.Bayan matakai da yawa, ya zama ɗan alewa mai ƙarfi tare da siffofi daban-daban, laushi da ɗanɗano, wanda yake da daɗi kuma mai dorewa.Na roba da taunawa, yana kama da Candy gummy cakulan auna injin tattara kaya
  Ana rufe shi a cikin jakunkuna-roba na aluminium kuma an shirya shi cikin gwangwani na ƙarfe ko kwalabe na PET na magani na gaskiya.Yana da samfurin abinci mai gina jiki na tsakiya zuwa-ƙarshe wanda ke nufin yara da mata.
 • Injin cika foda mai inganci

  Injin cika foda mai inganci

  Injin cika foda shine injin cika foda, wanda ya dace da yawan cika foda da kayan granular kamar magungunan kashe qwari, magungunan dabbobi, abubuwan da ake buƙata, ƙari, foda madara, sitaci, kayan abinci, shirye-shiryen enzyme, da abinci.
 • BRENU barasa vodka whiskey ja ruwan inabi ruhohi aluminum karfe hula cika capping labeling inji

  BRENU barasa vodka whiskey ja ruwan inabi ruhohi aluminum karfe hula cika capping labeling inji

  Na'ura mai cikawa tana ɗaya daga cikin manyan kayan aikin da masana'anta ke samarwa.Ya dogara ne akan fasahar ci gaba na kasashen waje kuma injin ne don samar da atomatik bisa ga halayen giya (danko, abun ciki na barasa, da dai sauransu).Zai iya ceton ma'aikata da kayan aiki da yawa.Gane cika atomatik na giya iri-iri.Injin cika giya yana ɗaukar jikin bakin karfe, ƙaramin tsari, ingantaccen tsarin sarrafawa, aiki mai dacewa da babban digiri na atomatik;sassan da ke hulɗa da kayan an yi su ne daga bakin karfe mai inganci, babu tsari matattu, mai sauƙin tsaftacewa;bawul mai cike da sauri, daidaitaccen matakin ruwa Babu asarar ruwa don tabbatar da buƙatun aiwatar da cikawa;cikakkiyar na'urar kariya ta wuce gona da iri na iya kare kayan aiki yadda yakamata da amincin ma'aikaci;
 • BRENU babban inganci da farashin rangwame Haɗaɗɗen ko monolayer LDPE fim Ice pop lolly popsicle jelly kan layi bugu mai cike da rufe injinan tattara kayan aiki da yawa.

  BRENU babban inganci da farashin rangwame Haɗaɗɗen ko monolayer LDPE fim Ice pop lolly popsicle jelly kan layi bugu mai cike da rufe injinan tattara kayan aiki da yawa.

  Ice pop, ice lolly, Jelly ƙaramin manna ko injin marufi na ruwa, ciyarwa ta hanyar shimfida fim, fim ɗin filastik an juya shi zuwa fim ɗin cylindrical ta tsayayyen girman tsohon, an rufe baya ta na'urar rufewa mai tsayi, kuma adadin cika samfurin shine za'ayi ta hanyar piston irin ko lokaci.Metering, a lokaci guda manna ko ruwa ya shiga cikin jakar, kuma tsarin rufewa a kwance yana yanke tsayi da matsayi na marufi bisa ga lambar launi na na'urar gano hoto.
 • Carbonated ko abin sha mai laushi Abin sha ruwan sha soda giya madara makamashi abin sha ruwan kwakwa ruwan ruwan inabi shayi kwalban iya cika injin shirya kayan kwalliya

  Carbonated ko abin sha mai laushi Abin sha ruwan sha soda giya madara makamashi abin sha ruwan kwakwa ruwan ruwan inabi shayi kwalban iya cika injin shirya kayan kwalliya

  Injin cika abin sha shine na'ura mai cike da abin sha na filastik, na'urar cikawa ta atomatik da injin capping, da na'ura mai cike da abubuwan sha mai yawa.Ana amfani da shi don cika abubuwan sha na carbonated, ruwan soda, soda gishiri da sauran abubuwan sha na carbonated, da kuma abubuwan sha marasa ban sha'awa kamar ruwan 'ya'yan itace da ruwa mai tsabta.Wani sabon nau'in injin cikawa ne tare da maƙasudi da yawa da babban aiki.
 • Ƙaramin Liquid Oil Ta atomatik Sabulun Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwa Aerosol Fesa Juice Tea Detergent atomatik Ruwan Sachet cika inji

  Ƙaramin Liquid Oil Ta atomatik Sabulun Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwan Ruwa Aerosol Fesa Juice Tea Detergent atomatik Ruwan Sachet cika inji

  Ruwan jakunkuna shine ruwan sha da aka tattara a cikin buhun buhu don amfanin kai da siyarwa.Ruwan da yake amfani da shi zai iya fitowa daga ko'ina, ciki har da ruwan bazara, ruwan rijiya, ruwa mai tsabta, ruwan famfo, ko ma da ba a kula da shi ko gurbataccen ruwa ba.BRENU don na'ura mai cika ruwan sha fiye da shekaru 25, ƙananan ko babba kamar yadda ake bukata.Wannan nau'in injin ba kawai don tattara ruwa ba har ma na Liquid Oil Horizontal Milk Wine Dish Sabulun Aerosol Spray Juice Tea Detergent
  Kafin cika , zai iya danganta maganin ruwa .zai iya zaɓar tace mai sauƙi ko fiye ya dogara da ingancin ruwa
 • Kashi na Shan Piston Gallon Carbonated Vacuum Atomatik Jar Can Kofin Gilashin Ruwan kwalban Ruwan Cika Mashin Don Ruwan Ruwan 'Ya'yan itacen Ruwan Ruwan Ruwan Mai.

  Kashi na Shan Piston Gallon Carbonated Vacuum Atomatik Jar Can Kofin Gilashin Ruwan kwalban Ruwan Cika Mashin Don Ruwan Ruwan 'Ya'yan itacen Ruwan Ruwan Ruwan Mai.

  Ruwan kwalba shine ruwan sha wanda aka tattara a cikin kwalba don amfanin kansa da siyarwa.Ruwan da yake amfani da shi zai iya fitowa daga ko'ina, ciki har da ruwan bazara, ruwan rijiya, ruwa mai tsabta, ruwan famfo, ko ma da ba a kula da shi ko gurbataccen ruwa ba.BRENU don na'ura mai cika ruwan sha fiye da shekaru 25, ƙananan ko babba kamar yadda ake bukata.
 • Semi auto turare cika inji

  Semi auto turare cika inji

  Injin mai cike da turare ya dace da magunguna, sinadarai, abinci, masana'antar haske da sauran masana'antu don amfani da matsa lamba mara kyau da kayan cika kai don gilashi, filastik, ƙarfe da sauran kwantena.Diamita na injin da aka yi amfani da shi don kwandon da aka cika ya kamata ya zama ƙarami, kuma diamita ya zama ƙarami.Matsakaicin faɗaɗawar ruwa ya kamata ya zama mafi girma fiye da matsa lamba na hydrostatic, wanda ke nufin cewa ruwan ba zai gudana da kansa ba bayan an juyar da akwati.Kamar kwalabe na ruwa na baka.Fengyou jigon kwalban, kwalaben zubar ido, kwalban turare na kwaskwarima, ruwan batir da sauransu.
 • Injin jaka da aka riga aka yi tare da hatimin ma'aunin nauyi don Hatsi

  Injin jaka da aka riga aka yi tare da hatimin ma'aunin nauyi don Hatsi

  Na'urar tattara kayan da aka riga aka yi ta atomatik ta maye gurbin marufi na hannu, kuma ta gane sarrafa marufi don manyan masana'antu da kanana da matsakaitan masana'antu.Ma'aikacin kawai yana buƙatar sanya jakunkuna da aka gama ɗaya bayan ɗaya, kuma ya sanya ɗaruruwan jakunkuna a cikin sashin cire kayan aikin a lokaci ɗaya., Ƙaƙwalwar inji na kayan aiki za ta ɗauki jakar ta atomatik, buga kwanan wata, bude jakar, ba da sigina ga na'urar aunawa, kuma babu, hatimi, da fitarwa.
 • Injin jakar jaka da aka riga aka yi tare da haɗaɗɗen ma'aunin nauyin cika hatimi don Foda

  Injin jakar jaka da aka riga aka yi tare da haɗaɗɗen ma'aunin nauyin cika hatimi don Foda

  Na'urar tattara kayan da aka riga aka yi ta atomatik ta maye gurbin marufi na hannu, kuma ta gane sarrafa marufi don manyan masana'antu da kanana da matsakaitan masana'antu.Ma'aikacin kawai yana buƙatar sanya jakunkuna da aka gama ɗaya bayan ɗaya, kuma ya sanya ɗaruruwan jakunkuna a cikin sashin cire kayan aikin a lokaci ɗaya., Ƙaƙwalwar inji na kayan aiki za ta ɗauki jakar ta atomatik, buga kwanan wata, bude jakar, ba da sigina ga na'urar aunawa, kuma babu, hatimi, da fitarwa.
12345Na gaba >>> Shafi na 1/5