Na'ura mai sanya alama ta cika
Layin samar da man zaitun sabo ne sosai daga layin taro.Samfurin haɓakawa ne dangane da asalin layin samar da ruwa na kamfaninmu.Ba wai kawai yana haɓaka daidaiton cikawa da shimfidar bayyanar samfur ba, amma kuma yana haɓaka aiki, kwanciyar hankali, da ingancin samfurin.Hakanan an inganta amfani da kayan samfuri daban-daban don sa samfurin ya zama mafi gasa a kasuwa.Ya dace da marufi na man zaitun, man sesame, man gyada, gauraye mai, soya miya da sauran kayayyakin.Layin samar da man zaitun ya ƙunshi na'ura mai cike da kai ta atomatik 4, injin capping atomatik, da na'ura mai lakabin kwalban zagaye (lebur).Sabuwar ƙirar tana da ƙarin aiki mai ƙarfi, ƙarancin gazawa da babban abun ciki na fasaha.

A. PLC iko, mitar jujjuya ka'idar, babban mataki na aiki da kai;
b.Yana ɗaukar nauyin cikawar kai, wanda ya dace da ruwa daban-daban tare da kyakkyawan aiki mai gudana da daidaito mai girma;tsarin tsarin famfo yana ɗaukar hanyar haɗin kai mai sauri, wanda ya dace don tsaftacewa da lalata.
c.Babu kwalban babu ciko, tare da aikin kirgawa ta atomatik.
d.An tsara dukkan na'ura daidai da bukatun GMP, duk sassan da ke hulɗa da ruwa an yi su ne da bakin karfe mai kyau, kuma an goge saman, tare da kyan gani da karimci;
e.Ƙarfi mai ƙarfi, ana iya amfani da kwalabe na ƙayyadaddun bayanai daban-daban, sauƙin daidaitawa, kuma ana iya kammala shi a cikin ɗan gajeren lokaci.
A. Kwalba Mai Kashewa
1 | Samfura | 800/1000 |
2 | Juyawa diamita | 800mm/1000mm |
3 | Dace Diamita na Kwalba | 20-100 mm |
4 | Dace Tsawon Kwalba | 30-120 mm |
5 | Gudun Aiki | Kimanin kwalabe 40-60 / min (ya dogara da girman kwalban) |
6 | Ƙarfin Motoci | 2000W |
7 | Tushen wutan lantarki | 220V/50-60HZ |
8 | Cikakken nauyi | Kimanin 109.5kg / 135kg |
9 | Cikakken nauyi | Kimanin 155kg/180kg |
10 | Girman kunshin | Kimanin 1150*1000*1320mm/1350*1315*1235mm |
B. Cikakkun Injin Cikewa Ta atomatik
1 | Girman kwantena | φ20-160mm H30-300mm | ||
2 | Matsakaicin adadin kwarara | 5500ml/min | 5500ml/min | 7500ml/min |
3 | Material na famfo | 304 bakin karfe | 316 bakin karfe | 316 bakin karfe |
4 | Cika daidaito | ≤100ml karkacewa≤±1ml > 100ml sabawa ≤± 1% (bisa ruwa) | ||
5 | Saurin cikawa | 20-50pcs/min | 20-50pcs/min | 25-60 inji mai kwakwalwa/min |
6 |
| (ya danganta da kwalabe da ruwa mai fling) | ||
7 | Tushen wutan lantarki | 220V-50HZ/110V-60HZ | ||
8 | Dukan ƙarfin injin | 2000W | ||
9 | Nauyin shiryawa | Kimanin 150kg | ||
10 | Girman shiryarwa | Kimanin 2000*820*1580mm | ||
11 | Girman mai haɗin kwampreso na iska | OD8mm |
C. Cikakken Injin Capping Atomatik
1 | Tsawon kwalba | 30-300 mm |
2 | Diamita na kwalba | 18-70 mm |
3 | Gudun aiki | 20-60 kwalabe / minti (ya dogara da kwalban da girman hula da siffar) |
4 | Wutar lantarki mai aiki | AC220V/110V 50-60HZ |
5 | Matsin aiki | 0.4-0.6 MPa |
6 | Girma | Kimanin 1930*740*1600mm |
7 | Girman kunshin | Kimanin 2000*820*1760mm |
8 | Cikakken nauyi | Kimanin 113kg |
9 | Cikakken nauyi | Kimanin 192.5kg |
10 | Tsawon kwalba | 30-300 mm |
D. Cikakken Injin Lakabi ta atomatik
1 | Ƙarfin yin alama | 25-50PCS / min (ya dogara da girman kwalban) |
2 | Tabbatar da alamar alama | ±1mm |
3 | Diamita na Kwalba | Tsawon 30-100mm |
4 | Girman lakabin | (L) 15-200mm (H) 15-150mm |
5 | Mirgine ciki | φ76mm |
6 | Mirgine diamita na waje | φ350mm |
7 | Tushen wutan lantarki | AC220V 50Hz/60Hz 1500W |
8 | Girman Kunshin | Kimanin 2110*1040*1400mm |
9 | Cikakken nauyi | Kimanin 223.5kg |
10 | Cikakken nauyi | Kimanin 280kg |
KARIN BAYANIN HUKUNCI


