Injin Cartoning tare da lambar kwanan wata manne
Na'ura mai ɗaukar hoto wani nau'i ne na injuna, wanda ya haɗa da na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik, na'ura mai ba da magani da sauransu.Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik tana ɗaukar kwalabe na magani, faranti na magani, man shafawa, da dai sauransu da umarnin a cikin kwalin nadawa, kuma ya kammala aikin rufe akwatin.Wasu ƙarin injunan cartoning na atomatik kuma suna da alamun rufewa ko kunsa mai zafi.Kunshin da sauran ƙarin ayyuka.



Sunan samfur | Akwatin Cartoning Machine |
Kayan samfur | Nauyin takarda: 300-350gsm/m3 |
Girman: Max (L*W*H)200X130X90mm,Mini(L*W*H)100X40X35mm | |
Wutar lantarki | 220V 50HZ |
Iska cinyewa | 20m3/h (matsi 0.5-0.7mpa) |
Girma | 3600x1450x1600mm |
Nauyi | 1100kg |
Ƙarfi | 1 kw |

Hali
1.auto feed , buɗe akwatin , cika akwatin , akwatin rufewa kuma zaɓi akwatin sau ɗaya;
2.Touch allo, PLC iko, high fasaha, aiki sauki;
3. Photo lantarki gano tsarin duba ,cire fanko akwatin , ajiye shiryawa kayan;
4.For bambanci shiryarwa size, daidaitacce sauki, babu bukatar canza yanayin;
5.Auto kare tsarin, da zarar kaya ba shigarwa akwatin cikakken, ko overloading;
6.With gilashin murfin, aminci da kyau;
7.Wannan na'ura na iya shiga tare da na'ura mai kayatarwa, 3Dpacking, na'ura mai cikawa, na'ura mai lakabi, na'ura mai lamba aiki tare, ya zama cikakken layi;


Abun cikin Akwatin
Daidaitaccen ja da baya na kayan cikin akwatin an karɓi shi don guje wa girgizar kayan aiki, kuma saurin tattarawa yana da sauri da kwanciyar hankali.
YANAYIN GYARA MAI DACEWA
Ana ɗaukar dunƙule a tsaye da dabaran hannu, za a iya daidaita kauri na akwatin takarda a cikin 'yan daƙiƙa kaɗan, ana iya buɗe na'urar latsawa ko danna maɓalli ɗaya, kuma aikin yana da sauƙi.


KWALLON AZUMI GAGGAUTA
Ana ɗaukar diski na dabaran eccentric don fitar da na'urar ɗaukar akwatin, ta yadda ƙarar ta yi ƙasa da sauri kuma tana da girma.
FAQ
1.What garanti ne BRNEU tayin?
Shekara guda akan sassan da ba sa sawa da aiki.Sashe na musamman sun tattauna duka biyun
2. Shin shigarwa da horarwa sun haɗa a cikin farashin injin?
Single inji: mun yi kafuwa da gwaji kafin jirgin, kuma samar da competently video show da kuma aiki littafin;da tsarin inji : mu samar da shigarwa da kuma jirgin kasa sabis , cajin ba a cikin inji , mai saye shirya tikiti , hotel da abinci , albashi usd100 / rana )
3. Wadanne nau'ikan injunan kayan kwalliya ne BRENU ke bayarwa?
Muna ba da cikakken tsarin tattarawa wanda ya haɗa da ɗaya ko fiye na injunan da ke gaba, kuma suna ba da jagora, Semi-auto ko cikakken injin layin mota.kamar crusher , mixer , nauyi , shiryawa inji da sauransu
4. Ta yaya na'urorin jirgin ruwa BRENU?
Muna akwatin ƙananan injuna, akwati ko pallet manyan inji.Muna jigilar FedEx, UPS, DHL ko dabaru na iska ko teku, ana kiyaye ƙwararrun abokan ciniki da kyau.Za mu iya shirya wani bangare ko cikakken jigilar kaya.
5. Yaya game da lokacin bayarwa?
Duk ƙananan injin guda na yau da kullun na jigilar kaya a kowane lokaci, bayan gwaji da tattarawa da kyau.
Na'ura na musamman ko layin aikin daga kwanaki 15 bayan tabbatar da aikin
Barka da tuntuɓar mu san ƙarin injin shirya shayi, injin shirya kofi, injin fakitin liƙa, injin shirya ruwa, na'ura mai ƙarfi, na'ura mai ɗaukar nauyi, Injin Cartoning, Injin shirya kayan ciye-ciye da sauransu.