3d auto cellophane Wrapping Machine tare da tef ɗin hawaye
Na'urar marufi mai girma uku 3D WRAPPING MACHINE an tsara shi don marufi na akwatunan sigari.Yana da cikakken saitin ayyuka na ciyarwa ta atomatik, tarawa, marufi, rufewar zafi, rarrabuwa, da kirgawa, kuma yana iya gane marufi guda ɗaya ko da yawa na samfuran akwatin.


Na'urar marufi mai girma uku 3D WRAPPING MACHINE an tsara shi don marufi na akwatunan sigari.Yana da cikakken saitin ayyuka na ciyarwa ta atomatik, tarawa, marufi, rufewar zafi, rarrabuwa, da kirgawa, kuma yana iya gane marufi guda ɗaya ko da yawa na samfuran akwatin.
1. Na'ura mai nau'in nau'i uku (na'ura mai kwakwalwa ta taba) yana ɗaukar nau'i na nadi, nadawa, da nau'i na marufi, tsari mai mahimmanci da kyau;
2. Yin amfani da mitar hira stepless gudun tsari kula da tsarin, tabawa da tsarin kula da PLC, da mutum-inji dubawa nuni ne bayyananne, da kuma tabbatarwa ya fi sauƙi;
3. Yana ɗaukar nau'ikan kayan aiki ta atomatik da jigilar kaya, wanda ya dace don haɗawa tare da layin samarwa ta atomatik, wanda ke adana farashin aiki a bayyane.
1 | Gudun shiryawa | Akwatuna 10-20/min |
2 | Kayan tattarawa | BOPP fim da tef ɗin hawaye |
3 | Girman shiryarwa | Tsawon: 60-400mm Nisa: 20-240mm Tsayi: 10-120mm |
4 | Girman injina | 1800×800×1220 |
5 | Nauyin injina | 185kg |
6 | Jimlar iko | 4 kw |






